แสดงความยินดีกับ นนายไพฑูรย์ จารุสาร เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
วันที่ 12 พฤศจิกายน 2563 ดร.พีรานุช ไชยพิเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนพญาไทเดินทางไปร่วมแสดงความยินดีกับ นนายไพฑูรย์ จารุสาร เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
![](https://scontent.fbkk2-3.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/335025188_9362957450388850_7716949369268511405_n.jpg?_nc_cat=109&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_eui2=AeFdT5zxuT0_CoO7a9jG6nAEk1nQH2aiIJqTWdAfZqIgmiVJsPeLMEtST3Sq0BmBgzphHjF6_b_LzEq7u4glcTbC&_nc_ohc=3wNOR4MIKFgAX_wLRKZ&_nc_ht=scontent.fbkk2-3.fna&oh=00_AfA3d4jXYeerpkcMziATu4351cc8k5wutccaAoXZ-tPZlQ&oe=642F3F34)