ประชุมคณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจ สถานีตำรวจฯ
วันศุกร์ที่ 24 ธันวาคม 2564 สถานีตำรวจนครบาลพญาไท ดำเนินการจัดประชุมปฐมนิเทศคณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจ (กต.ตร.) โดยมี พ.ต.อ.บวรภพ สุนทรเลขา ผกก.สน.พญาไท เป็นประธานการประชุม ในการนี้ดร.พีรานุช ไชยพิเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนพญาไท เข้าร่วมประชุม ณ สถานีตำรวจนครบาลพญาไท
![](https://scontent.fbkk5-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/335928773_165115676379433_1980442879793272860_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_eui2=AeHHwj7NGDNqk1TtD36sLfW393m0Dd7uh5T3ebQN3u6HlMuHQIZt7Au9LJ00ow_BWOCRRokAibdlaGmON1rMAet0&_nc_ohc=62nfkw3AFWIAX_IsqlL&_nc_ht=scontent.fbkk5-5.fna&oh=00_AfA9rifloAjb8NakwCfSAAW-owoiiYuj3hqp7DytmRVoLg&oe=6414C467)